Chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam 20/11/2016 |
Nhân ngày nhà giáo Việt Nam, Viện Khoa học Kỹ thuật Nông nghiệp miền Nam xin kính gửi đến quý thầy cô và gia đình lời cám ơn và chúc mừng tốt đẹp nhất. Hai mươi bốn năm qua với sự cộng tác chặt chẽ của quý thầy cô, cơ sở đào tạo của Viện đã đào tạo được 34 tiến sĩ nông nghiệp thuộc 06 chuyên ngành chăn nuôi và trồng trọt khác nhau, họ đã và đang có những đóng góp thiết thực cho sự nghiệp phát triển nông nghiệp và nông thôn nước nhà. Viện Khoa học Kỹ thuật Nông nghiệp miền Nam rất mong muốn nhận được sự hỗ trợ, giúp đỡ tiếp tục của quý thầy cô trong sự nghiệp đào tạo nguồn nhân lực cho ngành nông nghiệp, kính chúc quý thầy cô và gia đình dồi dào sức khỏe, hạnh phúc, thành công, tiếp tục đồng hành với Viện trên con đường đào tạo nhân tài nông nghiệp. |
|
![]() ![]() ![]() |
[ Tin tức liên quan ]___________________________________________________
|